Cao nhất: 400 N € (7 thg 10, 2013)
| Ngày | Đội | Tuổi | Giá trị |
|---|---|---|---|
| Ballymena United | 33 tuổi | 25 N € | |
| Ballymena United | 32 tuổi | 50 N € | |
| Free Player | 32 tuổi | 50 N € | |
| Carlisle United | 32 tuổi | 75 N € | |
| Carlisle United | 31 tuổi | 100 N € | |
| Carlisle United | 31 tuổi | 125 N € | |
| Carlisle United | 30 tuổi | 175 N € | |
| Forest Green Rovers | 30 tuổi | 225 N € |
Cập nhật:
Dylan Mcgeouch đang thi đấu cho Ballymena United. Vị trí: Tiền vệ, Quốc tịch: Scotland, Tuổi: 33, Chiều cao: 178 cm, Giá trị thị trường: 25 N €. Dylan Mcgeouch mùa giải 2024-2025: 7 trận, 0 bàn thắng và 1 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Trận đấu gần nhất trong dữ liệu hiện có mà Dylan Mcgeouch ra sân là Carlisle United vs Chesterfield, với 61 phút thi đấu. Ngày diễn ra trận đấu: 14 tháng 12, 2024.
Carlisle United: 25 trận, 0 bàn, 1 kiến tạo
Forest Green Rovers: 26 trận, 0 bàn, 1 kiến tạo
Aberdeen: 45 trận, 0 bàn, 2 kiến tạo
Sunderland: 31 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Hibernian: 20 trận, 0 bàn, 2 kiến tạo
Celtic: 5 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Trang liên quan: Ballymena United, Tỷ số bóng đá trực tuyến
Dylan Mcgeouch năm nay 33 tuổi. Ngày sinh: 15 tháng 1, 1993.
Vị trí: Tiền vệ.
| Forest Green Rovers | 30 tuổi | 300 N € |
| Aberdeen | 29 tuổi | 300 N € |
| Aberdeen | 28 tuổi | 375 N € |
| Aberdeen | 28 tuổi | 300 N € |
| Aberdeen | 28 tuổi | 300 N € |
| Aberdeen | 27 tuổi | 300 N € |
| Aberdeen | 27 tuổi | 300 N € |
| Aberdeen | 27 tuổi | 350 N € |
| Hibernian | 25 tuổi | 350 N € |
| Hibernian | 23 tuổi | 275 N € |
| Hibernian | 22 tuổi | 300 N € |
| Hibernian | 21 tuổi | 300 N € |
| Celtic | 20 tuổi | 400 N € |
| Celtic | 20 tuổi | 200 N € |
| Celtic U20 | 19 tuổi | 250 N € |
Dylan Mcgeouch đang thi đấu cho Ballymena United.
Chiều cao của Dylan Mcgeouch: 178 cm.
Chân thuận: Phải.
Quốc tịch: Scotland.
Giá trị chuyển nhượng: 25 N €.
Dylan Mcgeouch mùa giải 2024-2025: 7 trận, 0 bàn thắng và 1 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Dylan Mcgeouch mùa giải 2024-2025: 7 trận, 0 bàn thắng và 1 kiến tạo trên mọi đấu trường. Số phút thi đấu: 282. Điểm đánh giá trung bình: 6,5.
| Mùa giải | Giải đấu | Đội | Trận đấu | Số phút thi đấu | Bàn thắng | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024-2025 | League Two (Anh) | Carlisle United | 6 | 237 | 0 | 1 | 6,5 |
| English Football League Trophy | Carlisle United | 1 | 45 | 0 | 0 | 7,0 | |
| 2023-2024 | League One (Anh) | Carlisle United | 14 | 921 | 0 | 0 | 6,1 |
| English Football League Trophy | Carlisle United | 2 | 134 | 0 | 0 | 6,4 | |
| FA Cup | Carlisle United | 1 | 70 | 0 | 0 | 5,8 | |
| English Football League Cup | Carlisle United | 1 | 45 | 0 | 0 | 5,7 | |
| 2022-2023 |
|---|
| League One (Anh) |
| Forest Green Rovers |
| 24 |
| 1.793 |
| 0 |
| 1 |
| 6,2 |
| FA Cup | Forest Green Rovers | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,5 |
| English Football League Trophy | Forest Green Rovers | 1 | 59 | 0 | 0 | 6,1 |
| 2021-2022 | Giải VĐQG Scotland (Premiership) | Aberdeen | 14 | 646 | 0 | 2 | 6,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA Europa Conference League | Aberdeen | 2 | 90 | 0 | 0 | 6,7 | |
| Scottish League Cup | Aberdeen | 1 | 70 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | Giải VĐQG Scotland (Premiership) | Aberdeen | 15 | 615 | 0 | 0 | 6,6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA Europa League | Aberdeen | 3 | 232 | 0 | 0 | – | |
| Scottish Cup | Aberdeen | 1 | 28 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | Giải VĐQG Scotland (Premiership) | Aberdeen | 7 | 486 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Scottish Cup | Aberdeen | 2 | 123 | 0 | 0 | – | |
| League One (Anh) | Sunderland | 8 | 513 | 0 | 0 | 6,7 | |
| English Football League Cup | Sunderland | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,2 | |
| FA Cup | Sunderland | 1 | 15 | 0 | 0 | – | |
| English Football League Trophy | Sunderland | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,2 |
| 2018-2019 | League One (Anh) | Sunderland | 16 | 957 | 0 | 0 | 6,4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Sunderland | 2 | 148 | 0 | 0 | 6,3 | |
| English Football League Trophy | Sunderland | 1 | 6 | 0 | 0 | 6,8 |
| 2017-2018 | Giải VĐQG Scotland (Premiership) | Hibernian | 19 | 1.585 | 0 | 2 | 6,3 |
|---|
| 2016-2017 | Championship (Scotland) | Hibernian | 1 | 16 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | Giải VĐQG Scotland (Premiership) | Celtic | 5 | 182 | 0 | 0 | – |
|---|