Không có dữ liệu
Cao nhất: 17,5 Tr € (1 thg 7, 2013)
Cập nhật:
Vị trí: Tiền vệ, Quốc tịch: Brazil, Tuổi: 39, Chiều cao: 183 cm. Fernando mùa giải 2025: 20 trận, 2 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Trận đấu gần nhất trong dữ liệu hiện có mà Fernando ra sân là Internacional - RS vs Fluminense - RJ, với 20 phút thi đấu. Ngày diễn ra trận đấu: 2 tháng 6, 2025.
Internacional - RS: 54 trận, 3 bàn, 0 kiến tạo
Sevilla: 175 trận, 7 bàn, 10 kiến tạo
Galatasaray: 57 trận, 4 bàn, 3 kiến tạo
Manchester City: 53 trận, 3 bàn, 1 kiến tạo
Porto: 21 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo
Trang liên quan: Tỷ số bóng đá trực tuyến
Fernando năm nay 39 tuổi. Ngày sinh: 25 tháng 7, 1987.
Vị trí: Tiền vệ.
Chiều cao của Fernando: 183 cm.
Chân thuận: Phải.
Quốc tịch: Brazil.
| Ngày | Đội | Tuổi | Giá trị |
|---|---|---|---|
| Free Player | 38 tuổi | 250 N € | |
| Free Player | 38 tuổi | 500 N € | |
| Internacional | 37 tuổi | 800 N € | |
| Internacional | 37 tuổi | 1 Tr € | |
| Internacional | 36 tuổi | 2 Tr € | |
| Internacional | 36 tuổi | 2,5 Tr € | |
| Sevilla | 36 tuổi | 2,5 Tr € | |
| Sevilla | 35 tuổi | 3 Tr € | |
| Sevilla | 35 tuổi | 3 Tr € | |
| Sevilla | 35 tuổi | 4 Tr € | |
| Sevilla | 34 tuổi | 4 Tr € | |
| Sevilla | 34 tuổi | 4 Tr € | |
| Sevilla | 33 tuổi | 4 Tr € | |
| Sevilla | 33 tuổi | 4 Tr € | |
| Sevilla | 33 tuổi | 4 Tr € | |
| Sevilla | 32 tuổi | 8 Tr € | |
| Sevilla | 32 tuổi | 10 Tr € | |
| Sevilla | 32 tuổi | 7 Tr € | |
| Galatasaray | 31 tuổi | 4,5 Tr € | |
| Galatasaray | 31 tuổi | 5 Tr € | |
| Galatasaray | 30 tuổi | 5,8 Tr € | |
| Galatasaray | 30 tuổi | 7 Tr € | |
| Galatasaray | 30 tuổi | 8 Tr € | |
| Man City | 29 tuổi | 10 Tr € | |
| Man City | 29 tuổi | 13 Tr € | |
| Man City | 29 tuổi | 16 Tr € | |
| Man City | 28 tuổi | 16 Tr € | |
| Man City | 27 tuổi | 16 Tr € | |
| Man City | 27 tuổi | 16 Tr € | |
| Man City | 27 tuổi | 15 Tr € | |
| Porto | 25 tuổi | 17,5 Tr € | |
| Porto | 24 tuổi | 16 Tr € | |
| Porto | 24 tuổi | 13,5 Tr € | |
| Porto | 23 tuổi | 14 Tr € | |
| Porto | 23 tuổi | 11 Tr € | |
| Porto | 23 tuổi | 10,5 Tr € | |
| Porto | 22 tuổi | 9,1 Tr € | |
| Porto | 22 tuổi | 8 Tr € | |
| Porto | 21 tuổi | 7,2 Tr € | |
| Porto | 21 tuổi | 3,5 Tr € | |
| Porto | 21 tuổi | 1,1 Tr € | |
| Porto | 21 tuổi | 900 N € | |
| CFEA | 20 tuổi | 700 N € | |
| Porto | 19 tuổi | 500 N € |
Fernando mùa giải 2025: 20 trận, 2 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường.
Fernando mùa giải 2025: 20 trận, 2 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường. Số phút thi đấu: 1.588. Điểm đánh giá trung bình: 6,8.
| Mùa giải | Giải đấu | Đội | Trận đấu | Số phút thi đấu | Bàn thắng | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025 | Campeonato Gaúcho (Brazil) | Internacional - RS | 9 | 730 | 1 | 0 | 7,0 |
| Serie A (Brazil) | Internacional - RS | 6 | 414 | 0 | 0 | 6,7 | |
| CONMEBOL Copa Libertadores | Internacional - RS | 5 | 444 | 1 | 0 | 6,7 | |
| 2024-2025 | Serie A (Brazil) | Internacional - RS | 3 | 181 | 0 | 0 | 6,6 |
| Brazilian Cup | Internacional - RS | 2 | 168 | 0 | 0 | 7,3 | |
| CONMEBOL Copa Libertadores | Internacional - RS | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,3 | |
| 2024 |
| Serie A (Brazil) |
| Internacional - RS |
| 20 |
| 1.272 |
| 1 |
| 0 |
| 6,8 |
| CONMEBOL Copa Sudamericana | Internacional - RS | 4 | 359 | 0 | 0 | 7,2 |
| Brazilian Cup | Internacional - RS | 2 | 135 | 0 | 0 | 6,5 |
| 2023-2024 | Serie A (Brazil) | Internacional - RS | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Internacional - RS | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| La Liga | Sevilla | 8 | 459 | 0 | 0 | 6,6 | |
| Campeonato Goiano (Brazil) | Sevilla | 4 | 250 | 0 | 0 | – | |
| UEFA Champions League | Sevilla | 4 | 344 | 0 | 0 | 6,4 | |
| Copa del Rey | Sevilla | 1 | 63 | 0 | 0 | 7,4 |
| 2022-2023 | La Liga | Sevilla | 22 | 1.580 | 0 | 1 | 6,6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA Europa League | Sevilla | 9 | 862 | 0 | 0 | 6,7 | |
| Copa del Rey | Sevilla | 4 | 168 | 0 | 0 | 7,0 | |
| UEFA Champions League | Sevilla | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,1 |
| 2022 | European Emirates Stadium Cup | Sevilla | 1 | 70 | 0 | 0 | 6,3 |
|---|
| 2021-2022 | La Liga | Sevilla | 24 | 1.850 | 1 | 1 | 6,8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA Champions League | Sevilla | 6 | 540 | 0 | 0 | 6,7 | |
| UEFA Europa League | Sevilla | 2 | 151 | 0 | 0 | 7,1 | |
| Giao hữu CLB quốc tế | Sevilla | 1 | 45 | 0 | 0 | 7,2 |
| 2020-2021 | La Liga | Sevilla | 31 | 2.546 | 3 | 4 | 7,0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA Champions League | Sevilla | 7 | 490 | 0 | 1 | 6,7 | |
| Copa del Rey | Sevilla | 5 | 367 | 0 | 0 | 6,5 | |
| UEFA Europa League | Sevilla | 2 | 180 | 0 | 0 | 7,1 | |
| Giao hữu CLB quốc tế | Sevilla | 1 | 46 | 0 | 0 | 6,8 | |
| Siêu cúp châu Âu (UEFA Super Cup) | Sevilla | 1 | 120 | 0 | 0 | 6,0 |
| 2019-2020 | La Liga | Sevilla | 34 | 2.656 | 2 | 3 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA Europa League | Sevilla | 5 | 389 | 0 | 0 | 6,6 | |
| Copa del Rey | Sevilla | 1 | 90 | 1 | 0 | 8,3 |
| 2018-2019 | Giao hữu CLB quốc tế | Sevilla | 1 | 45 | 0 | 0 | 6,4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Super Lig (Thổ Nhĩ Kỳ) | Galatasaray | 22 | 1.677 | 2 | 3 | 7,0 | |
| Turkish Cup | Galatasaray | 4 | 244 | 0 | 0 | 6,2 | |
| UEFA Champions League | Galatasaray | 4 | 325 | 0 | 0 | 6,7 | |
| UEFA Europa League | Galatasaray | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,7 |
| 2018 | Turkish Super Cup | Galatasaray | 1 | 70 | 0 | 0 | 6,6 |
|---|
| 2017-2018 | Super Lig (Thổ Nhĩ Kỳ) | Galatasaray | 25 | 1.925 | 2 | 0 | 7,0 |
|---|
| 2016-2017 | Premier League | Manchester City | 15 | 560 | 0 | 0 | 6,6 |
|---|
| 2015-2016 | Premier League | Manchester City | 24 | 1.697 | 2 | 0 | 6,8 |
|---|
| 2014-2015 | Premier League | Manchester City | 14 | 801 | 1 | 1 | 7,0 |
|---|
| 2013-2014 | Giải VĐQG Bồ Đào Nha (Primeira Liga) | Porto | 3 | 222 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | Giải VĐQG Bồ Đào Nha (Primeira Liga) | Porto | 7 | 397 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | Giải VĐQG Bồ Đào Nha (Primeira Liga) | Porto | 7 | 452 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | Giải VĐQG Bồ Đào Nha (Primeira Liga) | Porto | 4 | 177 | 0 | 0 | – |
|---|