Quảng cáo
Vị trí: Hậu vệ, Quốc tịch: Đức, Tuổi: 34, Chiều cao: 190 cm, Giá trị thị trường: 300 N €. 2025-2026: 23 trận, 2 bàn, 0 kiến tạo. Lần ra sân gần nhất được ghi nhận: Preußen Münster vs Arminia Bielefeld (25 tháng 4, 2026).
Cập nhật:
Điểm trung bình theo tháng
Chạm vào biểu đồ để đổi số liệu
Cao nhất: 12 Tr € (3 thg 2, 2015)
Arminia Bielefeld: 11 trận, 1 bàn, 0 kiến tạo
Nürnberg: 46 trận, 2 bàn, 3 kiến tạo
Union Berlin: 158 trận, 11 bàn, 5 kiến tạo
Wolfsburg: 149 trận, 9 bàn, 3 kiến tạo
Trang liên quan: Tỷ số bóng đá trực tuyến
Robin Knoche năm nay 34 tuổi. Ngày sinh: 22 tháng 5, 1992.
Vị trí: Hậu vệ.
Chiều cao của Robin Knoche: 190 cm.
Chân thuận: Phải.
Quốc tịch: Đức.
Giá trị chuyển nhượng: 300 N €.
Robin Knoche mùa giải 2025-2026: 23 trận, 2 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường.
| Ngày | Đội | Tuổi | Giá trị |
|---|---|---|---|
| Free Player | 34 tuổi | 300 N € | |
| Arminia Bielefeld | 34 tuổi | 400 N € | |
| Nürnberg | 33 tuổi | 500 N € | |
| Nürnberg | 33 tuổi | 700 N € | |
| Nürnberg | 32 tuổi | 800 N € | |
| Nürnberg | 32 tuổi | 1,2 Tr € | |
| Nürnberg | 32 tuổi | 1,8 Tr € | |
| Union Berlin | 32 tuổi | 2,5 Tr € | |
| Union Berlin | 31 tuổi | 4 Tr € | |
| Union Berlin | 31 tuổi | 5 Tr € | |
| Union Berlin | 31 tuổi | 5 Tr € | |
| Union Berlin | 30 tuổi | 5 Tr € | |
| Union Berlin | 30 tuổi | 5 Tr € | |
| Union Berlin | 29 tuổi | 6 Tr € | |
| Union Berlin | 29 tuổi | 7,5 Tr € | |
| Union Berlin | 29 tuổi | 7,5 Tr € | |
| Union Berlin | 28 tuổi | 7,5 Tr € | |
| Union Berlin | 28 tuổi | 6,5 Tr € | |
| Union Berlin | 28 tuổi | 5,5 Tr € | |
| Wolfsburg | 27 tuổi | 6,5 Tr € | |
| Wolfsburg | 27 tuổi | 8 Tr € | |
| Wolfsburg | 27 tuổi | 8 Tr € | |
| Wolfsburg | 26 tuổi | 6 Tr € | |
| Wolfsburg | 26 tuổi | 3,5 Tr € | |
| Wolfsburg | 26 tuổi | 3,5 Tr € | |
| Wolfsburg | 25 tuổi | 3,5 Tr € | |
| Wolfsburg | 25 tuổi | 4,5 Tr € | |
| Wolfsburg | 24 tuổi | 4,5 Tr € | |
| Wolfsburg | 24 tuổi | 6 Tr € | |
| Wolfsburg | 23 tuổi | 6 Tr € | |
| Wolfsburg | 23 tuổi | 8 Tr € | |
| Wolfsburg | 23 tuổi | 12 Tr € | |
| Wolfsburg | 22 tuổi | 12 Tr € | |
| Wolfsburg | 22 tuổi | 9 Tr € | |
| Wolfsburg | 21 tuổi | 6 Tr € | |
| Wolfsburg | 21 tuổi | 2,5 Tr € | |
| Wolfsburg | 21 tuổi | 1,3 Tr € | |
| Wolfsburg | 21 tuổi | 950 N € | |
| Wolfsburg | 20 tuổi | 600 N € | |
| Wolfsburg | 20 tuổi | 500 N € | |
| Wolfsburg Youth | 20 tuổi | 250 N € | |
| Wolfsburg Youth | 19 tuổi | 150 N € | |
| Wolfsburg Youth | 18 tuổi | 100 N € | |
| Wolfsburg Youth | 18 tuổi | 100 N € |
Robin Knoche mùa giải 2025-2026: 23 trận, 2 bàn thắng và 0 kiến tạo trên mọi đấu trường. Số phút thi đấu: 1.373.
| Mùa giải | Giải đấu | Đội | Trận đấu | Số phút thi đấu | Bàn thắng | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | 2. Bundesliga (Đức) | Arminia Bielefeld | 11 | 909 | 1 | 0 | 6,7 |
| 2. Bundesliga (Đức) | Nürnberg | 11 | 419 | 1 | 0 | 6,7 | |
| Cúp Quốc gia Đức | Nürnberg | 1 | 45 | 0 | 0 | 6,9 | |
| 2024-2025 | 2. Bundesliga (Đức) | Nürnberg | 31 | 2.693 | 1 | 2 | 6,9 |
| Cúp Quốc gia Đức | Nürnberg | 2 | 152 | 0 | 1 | 7,0 | |
| 2023-2024 | Giao hữu CLB quốc tế | Nürnberg | 1 | 39 | 0 | 0 | 7,4 |
| Bundesliga |
| 24 |
| 1.916 |
| 1 |
| 0 |
| 6,5 |
| Champions League | Union Berlin | 3 | 270 | 0 | 0 | 6,5 |
| Cúp Quốc gia Đức | Union Berlin | 2 | 180 | 1 | 0 | 7,2 |
| 2022-2023 | Bundesliga | Union Berlin | 32 | 2.874 | 2 | 3 | 6,9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Europa League | Union Berlin | 10 | 892 | 4 | 1 | 7,0 | |
| Cúp Quốc gia Đức | Union Berlin | 4 | 390 | 1 | 0 | 7,2 |
| 2021-2022 | Bundesliga | Union Berlin | 33 | 2.970 | 0 | 0 | 6,6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Europa Conference League | Union Berlin | 8 | 720 | 0 | 0 | 6,6 | |
| Cúp Quốc gia Đức | Union Berlin | 5 | 480 | 1 | 1 | 7,1 |
| 2020-2021 | Bundesliga | Union Berlin | 34 | 3.043 | 1 | 0 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp Quốc gia Đức | Union Berlin | 2 | 210 | 0 | 0 | 6,5 | |
| Giao hữu CLB quốc tế | Union Berlin | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,2 |
| 2019-2020 | Bundesliga | Wolfsburg | 21 | 1.593 | 1 | 0 | 6,6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Europa League | Wolfsburg | 8 | 712 | 0 | 0 | 6,8 | |
| Cúp Quốc gia Đức | Wolfsburg | 2 | 134 | 1 | 0 | 6,4 |
| 2018-2019 | Bundesliga | Wolfsburg | 31 | 2.790 | 3 | 0 | 6,9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cúp Quốc gia Đức | Wolfsburg | 3 | 183 | 0 | 0 | 7,1 | |
| Giao hữu CLB quốc tế | Wolfsburg | 2 | 92 | 0 | 0 | 7,3 |
| 2017-2018 | Bundesliga | Wolfsburg | 24 | 2.103 | 1 | 2 | 6,7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2. Bundesliga (Đức) | Wolfsburg | 2 | 180 | 1 | 0 | 7,3 | |
| Cúp Quốc gia Đức | Wolfsburg | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,1 |
| 2016-2017 | Bundesliga | Wolfsburg | 23 | 1.871 | 1 | 1 | 6,8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2. Bundesliga (Đức) | Wolfsburg | 2 | 180 | 0 | 0 | 6,9 |
| 2015-2016 | Bundesliga | Wolfsburg | 11 | 817 | 1 | 0 | 6,7 |
|---|
| 2014-2015 | Bundesliga | Wolfsburg | 5 | 315 | 0 | 0 | 7,2 |
|---|
| 2013-2014 | Bundesliga | Wolfsburg | 7 | 531 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | Bundesliga | Wolfsburg | 5 | 253 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | Bundesliga | Wolfsburg | 2 | 34 | 0 | 0 | – |
|---|